วันที่ 25 พฤศจิกายน 2566
ดร.นภาพร พงษ์ขัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน พร้อมด้วยผู้บริหาร กองลูกเสือ ผู้บังคับบัญชาลูกเสือ และบุคลากรจิตอาสาในสังกัด เข้าร่วมประกอบพิธีถวายพวงมาลา ถวายราชสดุดี และบำเพ็ญประโยชน์ในงาน “วันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า” ประจำปี 2566 ณ ค่ายลูกเสือจังหวัดลำปาง(หนองกระทิง) อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง และสนามโรงเรียนจักรคำคณาทรจังหวัดลำพูน อำเภอเมืองลำพูน จังหวัดลำพูน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__13467690.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__13467693.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/155529_0-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/155542_0-1600x901.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_วันพระมหาธีรราชเจ้า-ลำพูน_๒๓๑๑๒๘_5.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_วันพระมหาธีรราชเจ้า-ลำพูน_๒๓๑๑๒๘_1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_วันพระมหาธีรราชเจ้า-ลำพูน_๒๓๑๑๒๘_2.jpg)
- สพม.ลำปาง ลำพูน ทำพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน นิเทศ ติดตาม แผนการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการศึกษาตามแนวทางการประเมินนานาชาติ (PISA) - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน ร่วมพิธีเปิดและเยี่ยมชมนิทรรศการมหกรรมวิชาการ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการดำเนินงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” - 11 กรกฎาคม 2024