วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. ดร.ศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 นางสาวสมจิตร ไทยนกูล ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล, นางประดับ ฤทธิไกร ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน, นางวราณี เดชค้ำ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์, ผู้อำนวยการโรงเรียนและเจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน ของโรงเรียนขนาดเล็ก และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมทางไกลผ่านระบบ Video Conference เพื่อรับฟังการชี้แจงแนวทางการบริหารจัดการธุรการในโรงเรียนขนาดเล็ก เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารงานบุคคลและประสิทธิภาพการบริหารจัดการโรงเรียนขนาดเล็ก ณ ห้องประชุมขุนกระทิง 1 ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1
สพป.ชุมพร เขต 1 ร่วมประชุมทางไกลผ่านระบบ Video Conference เพื่อรับฟังการชี้แจงแนวทางการบริหารจัดการธุรการในโรงเรียนขนาดเล็ก
Latest posts by นิตา คุณวุฒิ (see all)