วันที่ 1 ธันวาคม 2566 นางนภาพร พงษ์ขัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน มอบมายให้ นายสัมฤทธิ์ กอไธสง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน นำคณะบุคลากรในสำนักงานเขต ร่วมกิจกรรมตลาดนัดวัฒนธรรม ม่วนใจ๋ ประจำเดือนพฤศจิกายน โดยมีการออกร้านจำหน่ายสินค้าของบุคลากรในหน่วยงานวัฒนธรรมจังหวัดลำปาง และบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน การจัดกิจกรรมในครั้งนี้เป็นการสร้างสัมพันธภาพที่ดีระหว่าง 2 หน่วยงาน และส่งเสริมรายได้เสริมของบุคลากรในสังกัด ณ บริเวณสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6161-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6174-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6153-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6143-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6116-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_6119-1600x1200.jpg)
- สพม.ลำปาง ลำพูน ทำพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน นิเทศ ติดตาม แผนการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการศึกษาตามแนวทางการประเมินนานาชาติ (PISA) - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน ร่วมพิธีเปิดและเยี่ยมชมนิทรรศการมหกรรมวิชาการ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการดำเนินงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” - 11 กรกฎาคม 2024