วันที่ 4 ธันวาคม 2566 เวลา 08.00 น. นายธีระศักดิ์ พลนาคู ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 1 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ผอ.กลุ่มทุกกลุ่ม/หน่วย และบุคลากร สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ยืนสงบนิ่ง เสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร สร้างวินัย ตรงต่อเวลา ปลูกฝังจิตสำนึกในการปฏิบัติงานด้วยความซื่อสัตย์สุจริตต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบและแสดงความจงรักภักดีต่อสถาบันชาติ ศาสนาและพระมหากษัตริย์ ตลอดจนแจ้งข้อราชการ ข้อมูลข่าวสารกิจกรรมความเคลื่อนไหวต่าง ๆ ณ บริเวณหน้าอาคาร สพป.ชัยภูมิ เขต 1
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1-27.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-25.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-22.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-21.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_8617.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_8622.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_8639.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_8647.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_8663.jpg)
- การประชุมพิจารณาคัดเลือกผู้บริหาร ผู้สอน และผู้สนับสนุน กิจการลูกเสือดีเด่น ประจำปี 2567 สำนักงานลูกเสือจังหวัดชัยภูมิ - 25 กรกฎาคม 2024
- การอบรมพัฒนาศักยภาพบุคลากรผู้ปฏิบัติหน้าที่ในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 1 ประจำปีงบประมาณ 2567 - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชัยภูมิ เขต 1 เปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายโรงเรียนคุ้มครองเด็ก - 25 กรกฎาคม 2024