วันที่ 6 ธันวาคม 2566 นายธีระศักดิ์ พลนาคู ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 1 มอบหมายให้ นายธีรพงษ์ ชัยชนะกลาง รอง ผอ.สพป.ชัยภูมิ เขต 1 พร้อมด้วยนางดวงพร ไตรเสนีย์ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการและคณะกรรมการประเมินคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับจังหวัด ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมี นายนิวัฒน์ แก้วเพชร เป็นประธานการประชุม เพื่อเตรียมการประเมินฯ ณ ห้องประชุมจันทน์ผา สพป.ชันภูมิ เขต 3
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1-44.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/10703.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/10720.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/10722.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/10723.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__10264838_0.jpg)
- การประชุมพิจารณาคัดเลือกผู้บริหาร ผู้สอน และผู้สนับสนุน กิจการลูกเสือดีเด่น ประจำปี 2567 สำนักงานลูกเสือจังหวัดชัยภูมิ - 25 กรกฎาคม 2024
- การอบรมพัฒนาศักยภาพบุคลากรผู้ปฏิบัติหน้าที่ในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 1 ประจำปีงบประมาณ 2567 - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชัยภูมิ เขต 1 เปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายโรงเรียนคุ้มครองเด็ก - 25 กรกฎาคม 2024