วันที่ 7 ธันวาคม 2566 นางนภาพร พงษ์ขัน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาลำปาง ลำพูน มอบหมายให้ กลุ่มนโยบายและแผน และกลุ่มส่งเสริมทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิด ณ วัดปงสนุก ตําบลหัวเวียง อําเภอเมืองลําปาง จังหวัดลําปาง
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/254832.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/254826.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/254828.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/239508.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/12/239503.jpg)
- สพม.ลำปาง ลำพูน ทำพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน นิเทศ ติดตาม แผนการยกระดับคุณภาพมาตรฐานการศึกษาตามแนวทางการประเมินนานาชาติ (PISA) - 24 กรกฎาคม 2024
- สพม.ลำปาง ลำพูน ร่วมพิธีเปิดและเยี่ยมชมนิทรรศการมหกรรมวิชาการ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการดำเนินงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” - 11 กรกฎาคม 2024