วันพฤหัสบดีที่ 7 ธันวาคม 2566 เวลา 08.00 น. นายศุภพงษา จันทรังษ์ ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 6 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 6 และผู้อำนวยการกลุ่ม เข้าร่วมรับชมรายการพฤหัสเช้า ข่าว สพฐ. ครั้งที่ 6 ประจำวันพฤหัสบดีที่ 7 ธันวาคม 2566 ผ่านระบบออนไลน์ และเป็นประธานการประชุมบอร์ดบริหาร สพป.นครราชสีมา เขต 6 ครั้งที่ 37/2566 เพื่อพบปะ พูดคุย แจ้งข้อราชการ ติดตามข้อราชการ และมอบนโยบายในการปฏิบัติราชการ ณ ห้องประชุมวานิชอนุสรณ์ สพป.นครราชสีมา เขต 6
- นายศุภพงษา จันทรังษ์ ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 6 เป็นประธานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษา ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 6 ครั้งที่ 6/2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- นายศุภพงษา จันทรังษ์ ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 6 เข้าร่วมประชุม “สพฐ. สัญจร ขอบคุณสหกรณ์ - 22 กรกฎาคม 2024
- การอบรมหลักสูตร “การพัฒนาครูผู้ช่วยสู่มืออาชีพเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษา” แก่ครูผู้ช่วยในสังกัด สพป.นครราชสีมา เขต 6 (วันสุดท้าย) - 21 กรกฎาคม 2024