วันที่ 12 มกราคม 2567 เวลา 09.15 น. ณ ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ดร.วัฒนชัย ถิรศิลาเวทย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 2 แสดงความยินดีกับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษารองผู้อำนวยการสถานศึกษา และพนักงานราชการทั่วไป ตำแหน่งครูผู้สอน พร้อมปฐมนิเทศให้โอวาทเรื่องการครองตน ครองคน ครองงาน โดยมีนายวิรัตน์ กะตะศิลา นางสาวประไพรินทร์ นธีนาม นายสิทธิชัย สารมาศ รอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 2 ร่วมแสดงความยินดี
- สพป.ศรีสะเกษ เขต ๒ จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐานจังหวัดศรีสะเกษ - 16 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 วันคล้ายวันสถาปนาครบรอบ 21 ปี สพฐ. - 7 กรกฎาคม 2024