วันที่ 13 มกราคม 2567 เวลา 10.30 น. ณ บริเวณอาคารสำนักงานเทศบาลตำบลจานแสนไชย ดร.วัฒนชัย ถิรศิลาเวทย์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ให้เกียรติเป็นประธานเปิดงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ. 2567 นายสมนึก สังข์ขาว นายกเทศมนตรีตำบลจานแสนไชย ผู้บริหารสถารศึกษาในเขตบริการ ให้การต้อนรับ และมีนางสาวประไพริน นธีนาม รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 นางสาวสมนึก แซ่อึ้ง ผอ.กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดกาศึกษา ร่วมในพิธี
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1705126050133-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1705126078253.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1705126077512-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1705126077186-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1705126076895.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1705126076327.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1705126076616.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1705126051658-1600x900.jpg)
- สพป.ศรีสะเกษ เขต ๒ จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐานจังหวัดศรีสะเกษ - 16 กรกฎาคม 2024
- สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 วันคล้ายวันสถาปนาครบรอบ 21 ปี สพฐ. - 7 กรกฎาคม 2024