วันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2567 นางจุรีรัตน์ พินิจมนตรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 3 มอบหมายให้นายภาส ไชยมี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 3 เป็นประธานคณะกรรมการพี่ปรึกษา/พี่เลี้ยง (Coaching team) ได้ให้คำแนะนำในการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา แก่นางสาววรางคณา วิบูลย์เพ็ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสัตหีบ เพื่อเตรียมรับการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ภายใต้การบริหารงานของนางกาญจนา เทวศรัญยดิษฐ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสัตหีบ
พร้อมกันนี้ได้ตรวจเยี่ยม กำกับ ติดตาม การจัดการทดสอบทางการศึกษา ระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2566 โดยสนามสอบโรงเรียนบ้านสัตหีบ มีนักเรียนเข้าสอบ 144 คน walk in 3 คน โดยจัดสอบ 4 กลุ่มสาระการเรียนรู้ ได้แก่ ภาษาไทย คณิตศาสตร์ ภาษาอังกฤษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี https://www.facebook.com/share/p/wShDSpgv1Nje4twA/?mibextid=2JQ9oc
ภาพ/ข่าว นางสาวอุบลทิพย์ ขุนประดิษฐ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/บ้านสัตหีบ-1131x1600.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/บ้านสัตหีบ1-83-1600x1066.jpg)
- สพป.ชลบุรี เขต ๓ ดำเนินการสอบภาค ค ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัด สพฐ. ปี พ.ศ.2567 ณ ศูนย์สอบโรงเรียนอนุบาลบางละมุง - 22 มิถุนายน 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 3 ดำเนินการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัด สพฐ. ปี พ.ศ.2567 - 9 มิถุนายน 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 3 :ประธาน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 3 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบครูผู้ช่วย - 8 มิถุนายน 2024