วันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น.**
>> >> บุคลากรใน สพป.ชุมพร เขต 1 ร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ บูชาพระรัตนตรัย และกล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต เพื่อให้ทุกคนได้ตระหนักและเห็นคุณค่าของชาติ สร้างความรัก สามัคคีให้เกิดในหน่วยงาน สร้างวินัย รู้หน้าที่ ความรับผิดชอบ ปฏิบัติดีปฏิบัติชอบ ภายใต้คุณธรรมนำความรู้ ร่วมสวมใส่เสื้อสีเหลือง ตราสัญลักษณ์ เฉลิมพระเกียรติ ฯ ในวันจันทร์ เนื่องในโอกาส มหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฏาคม 2567เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ เพื่อสร้างและรักษาเอกลักษณ์ขององค์กร แสดงออกเชิงสัญลักษณ์ในการขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และ ธรรมาภิบาลในเขตพื้นที่การศึกษา “ป้องกันการทุจริต” (เขตสุจริต) ณ บริเวณหน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1.>>>
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/Jปก-one-page-19ก.พ-1600x900.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCN3136-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCN3138-Copy-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCN3139-Copy-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCN3141-Copy-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCN3141-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCN3143-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCN3144-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCN3145-1600x1200.jpg)