วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 ได้จัดการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 ครั้งที่ 2/2567 โดยมี นายสุวรรณ ขวัญแก้ว ประธานอนุกรรมการ เป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วย อนุกรรมการผู้แทน กศจ. นายอำเภอ ก.ค.ศ. อนุกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิด้านต่าง ๆ อนุกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาผู้แทนผู้บริหารสถานศึกษา ผู้แทนบุคลากรทางการศึกษาอื่น และนางสาวปวิชญา สินน้อย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 ในฐานะอนุกรรมการและเลขานุการ เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมธารน้ำเย็น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9881-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9907-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9901-1600x1130.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9903-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9905-1600x1134.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_9909-1600x1067.jpg)
- สพป.พัทลุง เขต 2 จัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย เนื่องในสัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ปี 2567 รอบชนะเลิศ - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พัทลุง เขต 2 ร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) โดยสำนักวิชาครุศาสตร์และศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.พัทลุง เขต 2 ติดตามการดำเนินงานตามโครงการ “สุขาดี มีความสุข” - 17 กรกฎาคม 2024