วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.00 น.** >> ดร.ศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผอ. สพป.ชุมพร เขต 1 มอบหมายให้ นางสาวกัญณัฏฐ์ ทับเกตุ รอง ผอ. สพป.ชุมพร เขต 1 พร้อมด้วย นายบัญชร พันธุชัยเพชร รอง ผอ. สพป.ชุมพร เขต 1 ร่วมรับฟังข้อราชการและแนวปฏิบัติ การดำเนินการความเคลื่อนไหวต่างๆ จาก สพฐ. พร้อมกับ ผู้อำนวยการ ทุกกลุ่ม/หน่วย และผู้ที่เกี่ยวข้องร่วมรับชมรายการ พฤหัสเช้าข่าว สพฐ. ครั้งที่ 8/2567 จากนั้นที่ประชุม ได้ชี้แจงปรึกษาหารือ ข้อราชการ ภารกิจงานของแต่ละกลุ่ม กับผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม/หน่วย เพื่อให้การดำเนินงานขับเคลื่อนเป็นไปอย่างต่อเนื่อง บรรลุตามเป้าหมาย ณ ห้องประชุมเขาปูน อาคารสโมสร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1.>>
รายงานโดย สุนันทรัตน์ เอี่ยมทองกุล นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ