วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 2565 เวลา 09.00 น. ดร.ศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 เป็นประธานในการประชุมการบริหารจัดการอัตราจ้างผู้ปฏิบัติงานให้ราชการ ตำแหน่งธุรการโรงเรียน พร้อมด้วย นางสาวกัญณัฏฐ์ ทับเกตุ นายบัญชร พันธุ์ชัยเพชร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 เพื่อรับทราบแนวทางการบริหารจัดการอัตราจ้างผู้ปฏิบัติงานให้ราชการ ตำแหน่งธุรการโรงเรียน สังกัด สพป.ชุมพร เขต 1 โดยมี ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรที่ได้รับมอบหมายเข้าร่วมประชุมและรับทราบแนวทางการบริหารจัดการให้ที่ประชุมทราบ ณ ห้องประชุมขุนกระทิง ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1
รายงานโดย สุนันทรัตน์ เอี่ยมทองกุล นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/Jปก-ป.ธุรการ-ร.ร..jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_8237-1312x1600.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__3178528_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3209-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3214-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_8239-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__3178507_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__3178520_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__3178523_0-Copy.jpg)