วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวเนตรทราย คงอนุวัฒน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสงขลา สตูล เข้าร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดสำนักเลขาธิการซีเกมส์ ครั้งที่ 33 พ.ศ. 2568 และร่วมรับฟังการเสวนา ในหัวข้อ “นโยบายส่งเสริมสนับสนุนด้านกีฬาของ อบจ.สงขลา สงขลาเมืองกีฬา สงขลาซีเกมส์” โดยมีนายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธี มีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นการเผยแพร่ ประชาสัมพันธ์ และสร้างความรับรู้การมีส่วนร่วมของประชาชนในพื้นที่ ณ สนามกีฬาติณสูลานนท์จังหวัดสงขลา อำเภอเมืองสงขลา จังหวัดสงขลา
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-130.png)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-133-1600x900.png)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-132-900x1600.png)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/02/image-131.png)
- สพม.สงขลา สตูล พิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดินเพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาส พระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 23 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม “นิคมวัฒนา” ได้รับเหรียญเงิน การแข่งขันหุ่นยนต์เเละกีฬาอีสปอร์ต ระดับอาเซียน - 17 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม “นิคมวัฒนา” ร่วมกิจกรรมภายใต้โครงการ ให้ความรู้ สร้างความเข้าใจในการป้องกันและเฝ้าระวังยาเสพติดในสถานศึกษา - 17 กรกฎาคม 2024