วันศุกร์ที่ 1 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. นางมิรินทร์ พนมอุปการ ผู้อำนวยการโรงเรียนละงูพิทยาคม คณะครูบุคลากรทางการศึกษา นักเรียนโรงเรียนละงูพิทยาคมจัดกิจกรรมศูนย์เพื่อนใจวัยรุ่น To Be number one โดยนายธีระพงษ์ คุ่มเคียม นายอำเภอละงูเป็นประธานในพิธีเปิดศูนย์เพื่อนใจวัยรุ่น เป็นกิจกรรมหนึ่งของชมรม To Be Number One ที่มีการดำเนินงานอย่าง ต่อเนื่อง เน้นการช่วยเหลือ ดูแลสมาชิกและพัฒนาสมาชิกให้มีคุณภาพและมีความสุข การดำเนินงานภายใต้ แนวคิด “ปรับทุกข์ สร้างสุข แก้ปัญหา พัฒนา EQ” ทั้งจากการเรียนรู้ด้วยตนเองและการเข้าร่วมกิจกรรม ณ โรงเรียนละงูพิทยาคม
ภาพ/ข่าว ปชส.โรงเรียนละงูพิทยาคม
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-3-1600x1200.png)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-2-1600x1200.png)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-1-1200x1600.png)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/03/image-1600x1200.png)
- สพม.สงขลา สตูล พิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดินเพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาส พระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ - 23 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม “นิคมวัฒนา” ได้รับเหรียญเงิน การแข่งขันหุ่นยนต์เเละกีฬาอีสปอร์ต ระดับอาเซียน - 17 กรกฎาคม 2024
- โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม “นิคมวัฒนา” ร่วมกิจกรรมภายใต้โครงการ ให้ความรู้ สร้างความเข้าใจในการป้องกันและเฝ้าระวังยาเสพติดในสถานศึกษา - 17 กรกฎาคม 2024