วันที่ 18 เมษายน 2567 ตั้งแต่เวลา 10.30 น. ดร.ศักดิ์สิทธ์ แร่ทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 พร้อมด้วยนายเสรี พรหมฤทธิ์ นายบัญชร พันธุ์ชัยเพชร นายสุรเนตร เนตรมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยและผู้รับผิดชอบ ร่วมประชุมรับฟังข้อราชการเร่งด่วนและซ้อมความเข้าใจในการปฏิบัติงานเพื่อให้เกิดประสิทธิภาพในการขับเคลื่อนนโยบายของ สพฐ.ผ่านระบบ Zoom meeting ณ ห้องประชุมขุนกระทิงชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1
รายงานโดย สุนันทรัตน์ เอี่ยมทองกุล นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/742DE86B-BD0B-4A36-92B6-2605BFA3967B-1600x917.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/DSCN9698-Copy-1600x1160.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9647-1-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9650-1-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9656-Copy-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9660-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9640-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9674-Copy-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9661-1600x1067.jpg)