สพป.ชุมพร เขต 1 ประชุมข้อราชการในการปฏิบัติงานเพื่อให้เกิดประสิทธิภาพในการทำงานของ สพป.ชุมพร เขต 1
เมื่อวันที่ 18 เมษายน 2567 เวลา 15.30 น. ดร.ศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 พร้อมด้วย นายเสรี พรหมฤทธิ์ นายบัญชรพันธุ์ชัยเพชร นายสุรเนตร เนตรมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยและผู้รับผิดชอบร่วมประชุมข้อราชการในการปฏิบัติงานเพื่อให้เกิดประสิทธิภาพในการทำงานของ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 ณ ห้องประชุมขุนกระทิงชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1
ภาพ/ข่าว : สุนันทรัตน์ เอี่ยมทองกุล นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/F9A0A767-596C-491E-B07A-EEC555E70C1C-1600x998.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4079699_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4079702_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/DSCN9698-Copy-1-1600x1160.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4079705_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4079708_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__4079709_0.jpg)