ประชุม อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 ครั้งที่ 5/2567
วันที่ 22 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 ได้จัดการประชุม อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 ครั้งที่ 5/2567 ณ ห้องประชุมธารน้ำเย็น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุงเขต 2 โดยมี นายสุวรรณ ขวัญแก้ว เป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วย อนุกรรมการผู้แทนหน่วยงาน ผู้ทรงคุณวุฒิด้านต่างๆ ผู้แทนผู้บริหารสถานศึกษา ผู้แทนบุคลากรทางการศึกษา และนางสาวปวิชญา สินน้อย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 ในฐานะอนุกรรมการและเลขานุการ เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8638-2-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8639-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8647-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8649-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_8609-1600x1067.jpg)
- สพป.พัทลุง เขต 2 จัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย เนื่องในสัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ปี 2567 รอบชนะเลิศ - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พัทลุง เขต 2 ร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) โดยสำนักวิชาครุศาสตร์และศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.พัทลุง เขต 2 ติดตามการดำเนินงานตามโครงการ “สุขาดี มีความสุข” - 17 กรกฎาคม 2024