วันที่ 22 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. ดร.ศักดิ์สิทธิ์ แร่ทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดชุมพร ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้องประชุมศูนย์เสมารักษ์ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชุมพร ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดชุมพร โดยมีนายวิสาห์ พูลศิริรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดชุมพร เป็นประธานการประชุม
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9049_0-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9057_0-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9047_0-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9044_0-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9049_0-1-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9051_0-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9052_0-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9061_0-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_9063_0-1600x1067.jpg)