วันที่ 8 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.เอกวัฒน์ ล้อสุนิรันดร์ ผู้อำนวยการ สพป.ชลบุรี เขต 1 เป็นประธานการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในระยะเวลา 1 ปี ระหว่างวันที่ 7 – 8 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุม สพป.ชลบุรี เขต 2 อำเภอพนัสนิคม จังหวัดชลบุรี มีรองผู้อำนวยการ สพท. สังกัด สพฐ. ในระยะเวลา 1 ปี (รุ่นแต่งตั้งวันที่ 25 เมษายน 2566) จำนวน ๑๑ คน นำเสนอผลการปฏิบัติงานต่อคณะกรรมการประเมิน (Evaluation Team) โดยมี นายวรพจน์ สิงหราช ผอ.สพม.สมุทรปราการ นายลิขิต ศรีวรมย์ รอง ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 3 และนางธัชชญา ประจันตะเสน ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาบุคลากร เป็นคณะกรรมการประเมินในครั้งนี้
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2B1F85B6-A676-47B8-883C-61A73B3F81B2.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114357-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114381-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114399-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__28090445_0-1600x945.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__28090447_0-1600x981.jpg)
- สพป.ชลบุรี เขต 1 จัดกิจกรรม 5 ส. ทำความดี “เขตสุจริต จิตอาสา” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 พัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา - 23 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 อบรมการเสริมสร้างความปลอดภัยในสถานศึกษา - 10 กรกฎาคม 2024