วันที่ 16 พฤษภาคม 2567 ดร.เอกวัฒน์ ล้อสุนิรันดร์ ผู้อำนวยการ สพป.ชลบุรี เขต 1 ได้ออกนิเทศ ติดตามความพร้อมในการจัดการศึกษา ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ของโรงเรียนวัดท้องคุ้ง “ไพโรจน์ประชาสรรค์” โรงเรียนวัดนาเขื่อน โรงเรียนนาป่ามโนรถ โรงเรียนวัดสำนักบก โรงเรียนวัดดอนดำรงธรรม และโรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร เพื่อติดตามความพร้อม และตรวจเยี่ยมการบริหารจัดการศึกษาของโรงเรียนในสังกัด พร้อมทั้งเข้าเยี่ยมและเป็นกำลังใจให้คุณครู และนักเรียน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114914-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1115021-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114993-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114763-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114726-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114825-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114738-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114758-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1114715-1600x1067.jpg)
- สพป.ชลบุรี เขต 1 จัดกิจกรรม 5 ส. ทำความดี “เขตสุจริต จิตอาสา” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 24 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 พัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา - 23 กรกฎาคม 2024
- สพป.ชลบุรี เขต 1 อบรมการเสริมสร้างความปลอดภัยในสถานศึกษา - 10 กรกฎาคม 2024