วันพุธที่ 22 พฤษภาคม 2562 เวลา 17.30 น. ดร.พิเชฐร์ วันทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มอำนวยการ กลุ่มบริหารงานบุคคล และหน่วยตรวจสอบภายใน ร่วมกิจกรรมการจัดมหรสพสมโภช เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก ณ บริเวณศาลากลางจังหวัดสิงห์บุรี หลังเก่า โดยมี นายชำนาญวิทย์ เตรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสิงห์บุรี เป็นประธาน
- สพป.สิงห์บุรี จัดการประชุมการขับเคลื่อน ITA Online ของสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 12 กรกฎาคม 2024
- สพป.สิงห์บุรี ร่วมเปิดโครงการ “อนุบาลค่ายบางระจัน ห่วงใย สร้างให้นักเรียน” (สุขาดี มีความสุข) - 10 กรกฎาคม 2024
- สพป.สิงห์บุรี ตรวจเยี่ยมสนามสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัด สพฐ. ปี พ.ศ.2567 (ภาค ค) - 22 มิถุนายน 2024