![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/465593_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/39139_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/89.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/536565_0.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2024/05/39138_0.jpg)
วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 น. นายรังสรรค์ คำชาย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1 มอบหมายให้ นายวิทยา เอี้ยงหมีรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1 พร้อมด้วย นายธราพงศ์ สุเทียนทองนายวัลลภ โตวรานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่มและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ด้านความปลอดภัยเน้นย้ำการป้องกันและควบคุมบุหรี่ไฟฟ้าในสถานศึกษา ในรูปแบบออนไลน์ผ่านระบบ Zoom Meetingเวลา ณ ห้องประชุม TEPE Online สพป.พิษณุโลก เขต 1
- สพป.พิษณุโลก เขต 1 ร่วมบันทึกเทปถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2567 - 19 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต 1 จัดพิธีมอบบ้านตามโครงการบ้านปันสุข พิษณุโลก เขต 1 - 19 กรกฎาคม 2024
- การอบรมส่งเสริมการเรียนรู้เทคโนโลยีดิจิทัลและความปลอดภัยทางไซเบอร์ของบุคลากรในสังกัด สพป.พิษณุโลก เขต 1 - 10 กรกฎาคม 2024