วันที่ 27 กรกฎาคม 2562 นายมนต์ชัย ปาณธูป ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 และคณะ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีพุทธศักราช 2562 ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ GMS อำเภอเมืองเชียงราย จังหวัดเชียงราย โดยมี นายประจญ ปรัชญ์สกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย เป็นประธานในพิธี / น.ส.กาญจนา ธรรมสอน นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ/ภาพ-ข่าว
Latest posts by วรวุฒิ วุฒิอาภรณ์ (see all)
- รมช.ศธ.ติดตามโครงการอัจฉริยะเกษตรประณีตในโรงเรียนชุมชนดอยช้างเชียงราย - 28 พฤษภาคม 2022
- รองเลขาธิการ กพฐ.ร่วมถอดบทเรียนแหล่งเรียนรู้ท้องถิ่นจังหวัดเชียงราย - 21 มีนาคม 2022
- ศธจ.เชียงราย สอบภาค ค ตำแหน่งครูผู้ช่วย - 14 มีนาคม 2022