วันที่ 28 พฤศจิกายน 2562 เวลา 11.00 น. นายวรพงษ์ สันติวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เชียงราย เขต 2 รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 มอบหมายให้ นายเรืองชัย ตามรภาค ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ให้การต้อนรับ นายสุดใจ สุปัญบุตร ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และคณะเจ้าหน้าที่ จำนวน 8 คน จาก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 26 ที่ขอความอนุเคราะห์เข้าศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง การบริหารจัดการ ของ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เพื่อเพิ่มศักยภาพในการปฏิบัติงานของบุคลากรในกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ณ ห้องเกียรติยศ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 /น.ส.กาญจนา ธรรมสอน นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ/ภาพ-ข่าว
Latest posts by วรวุฒิ วุฒิอาภรณ์ (see all)
- รมช.ศธ.ติดตามโครงการอัจฉริยะเกษตรประณีตในโรงเรียนชุมชนดอยช้างเชียงราย - 28 พฤษภาคม 2022
- รองเลขาธิการ กพฐ.ร่วมถอดบทเรียนแหล่งเรียนรู้ท้องถิ่นจังหวัดเชียงราย - 21 มีนาคม 2022
- ศธจ.เชียงราย สอบภาค ค ตำแหน่งครูผู้ช่วย - 14 มีนาคม 2022