นายอุดม สายโท รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 รักษาราชการแทน ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ประธานพิธีเปิดการประชุมชี้แจงการพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายใน และการเขียนรายงานการประเมินตนเอง (SAR) โดยมี นายวสันต์ ปานทอง รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 บรรยายพิเศษ นายอดุลย์ เสือสราญ นางสุพิมล ทรงประดิษฐ์ ศึกษานิเทศก์ เป็นวิทยากร เพื่อให้โรงเรียนมีความรู้ ความเข้าใจ สามารถเขียนรายงานการประกันคุณภาพการศึกษาตามระบบใหม่ และจัดทำรายงานการประเมินตนเองได้อย่างมีประสิทธิภาพ รองรับการประเมินคุณภาพภายนอกรอบสี่ โดยจัดประชุมทางไกลผ่านโปรแกรม ZOOM เมื่อวันที่ 20 พฤษภาคม 2563 ณ ห้องประชุม สพป.พิษณุโลก เขต 2
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024