ดร.วสันต์ ปานทอง รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 พร้อมคณะกรรมการนิเทศ ติดตามการดำเนินโครงการพัฒนาการจัดการศึกษา โรงเรียนพื้นที่ลักษณะพิเศษ (โรงเรียนพื้นที่สูงในถิ่นทุรกันดาร และโรงเรียนพื้นที่เกาะ) ประจำปีงบประมาณ 2563 ลงพื้นที่นิเทศ กำกับ ติดตามผลการดำเนินโครงการพัฒนาการจัดการศึกษา โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์ และโรงเรียนบ้านตอเรือ โดยมี น.ส.ประไพพัชร์ ดีอ่ำ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์ นายธนากร วัฒนพรเดชา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตอเรือ คณะครู นำเสนอ รายงานผลการดำเนินงาน วันที่ 30 กรกฎาคม 2563
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024