นายอุดม สายโท รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 รักษาราชการแทน ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ประธานพิธีเปิด และบรรยายพิเศษ กิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ (Symposium) 1 โรงเรียน 1 นวัตกรรม โรงเรียนคุณภาพประจำตำบล ด้านการจัดการเรียนการสอนในสถานการณ์การเรียนการสอนภายใต้สถานการณ์ Covid-19 และด้านการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม เพื่อให้โรงเรียนคุณภาพประจำตำบล 27 โรงเรียนได้แลกเปลี่ยนนวัตกรรมในการจัดการเรียนการสอนร่วมกัน เพื่อนำไปสู่การพัฒนาอย่างยั่งยืน โอกาสนี้ได้เยี่ยมชมนิทรรศการผลงาน 1 โรงเรียน 1 นวัตกรรม และมอบเกียรติบัตรการร่วมกิจกรรมแก่โรงเรียนคุณภาพประจำตำบล สพป.พิษณุโลก เขต 2 จำนวน 27 โรงเรียน ณ ห้องประชุมธานี 1 โรงเรียนเมย์ฟลาวเวอร์แกรนด์ อ.เมือง จ.พิษณุโลก
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024