นายปรีชา ทัพใหญ่ ดร.วสันต์ ปานทอง รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 นำคณะบุคลากร สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมการแข่งขันกีฬาฟุตบอล 7 คน กับคณะผู้บริหารสถานศึกษา 28 เพชรนเรศวร คู่เปิดสนามในการแข่งขันกีฬาฟุตบอลนักเรียน 7 คน “เพชรนเรศวรคัพ ครั้งที่ 1” วันที่ 7 ตุลาคม 2563 ณ โรงเรียนบ้านวังนกแอ่น อำเภอวังทอง จังหวัดพิษณุโลก
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024