![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_6460-840x560.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2020/10/311063_๒๐๑๐๓๑_2-840x560.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_6495-840x560.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_6470-840x560.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2020/10/IMG_6469-840x560.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2020/10/311063_๒๐๑๐๓๑_4-840x560.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2020/10/311063_๒๐๑๐๓๑_2_0-840x630.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2020/10/311063_๒๐๑๐๓๑_0_0-840x630.jpg)
- สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 ติดตามตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านไม้ล่าว (คุรุราษฎร์พัฒนา) ให้เป็นไปตามนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” - 14 มิถุนายน 2024
- สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 เปิดโครงการฝึกอบรมลูกเสือช่อสะอาด ค่ายลูกเสือโรงเรียนชุมชนบ้านเมืองหงส์ - 14 มิถุนายน 2024
- ผอ.สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 ลงพื้นที่ติดตามโครงการ “สุขาดี มีความสุข” โรงเรียนขุมดินสว่างประชานุกูล - 14 มิถุนายน 2024