สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 ขอต้อนรับท่าน ผอ.อนุกูล ทองนุ้ย ซึ่งย้ายมาจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบึงกาฬ เพื่อไปดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 โดยมีนายอำเภอสว่างแดนดิน หัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหาร ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาให้การต้อนรับและร่วมแสดงความยินดี ณ หอประชุมรวมใจสามัคคี เมื่อวันที่ 10 พฤศจิกายน 2563 …ชุลีพร/ข่าว
- ผอ.สพป.สกลนคร เขต 2 พบเพื่อนครูศูนย์เครือข่ายฯ ที่ 19 - 4 กรกฎาคม 2024
- ประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา 2567 ศูนย์เครือข่ายการศึกษาขั้นพื้นฐานที่ 13 - 20 มิถุนายน 2024
- รับการรายงานตัว ให้โอวาท แนวทางปฏิบัติ และแสดงความยินดีข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาที่ได้รับบรรจุและแต่งตั้งตำแหน่งครูผู้ช่วย โรงเรียนในสังกัด สพป.สกลนคร เขต 2 จำนวน 12 คน - 11 มิถุนายน 2024