วันที่ 25 มกราคม 2564 เวลา 08.30 น. นายสมพร สุขอร่าม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 พร้อมด้วย นายอรรณพ จูจันทร์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เข้าร่วมประชุมและรับฟังการชี้แจงแนวทางการดำเนินการตามนโยบายการบริหารจัดการโรงเรียนคุณภาพชุมชน โรงเรียน stand alone และโรงเรียนมัธยมดีสี่มุมเมือง โดยมี รศ.ดร.มังกร โรจน์ประภากร รองเลขาธิการ สกสค. ประธานคณะกรรมการบูรณาการการศึกษาจังหวัดพะเยา เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมโรงเรียนจุนวิทยาคม จังหวัดพะเยา /น.ส.กาญจนา ธรรมสอน นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ/ข่าว
Latest posts by วรวุฒิ วุฒิอาภรณ์ (see all)
- รมช.ศธ.ติดตามโครงการอัจฉริยะเกษตรประณีตในโรงเรียนชุมชนดอยช้างเชียงราย - 28 พฤษภาคม 2022
- รองเลขาธิการ กพฐ.ร่วมถอดบทเรียนแหล่งเรียนรู้ท้องถิ่นจังหวัดเชียงราย - 21 มีนาคม 2022
- ศธจ.เชียงราย สอบภาค ค ตำแหน่งครูผู้ช่วย - 14 มีนาคม 2022