วันที่ 17 มีนาคม 2564 เวลา 10.00 น. ดร.อารยันต์ แสงนิกุล ผอ.สพป.ปราจีนบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นายวีรกรณ์ ศรีธัญรัตน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ลงพื้นที่โรงเรียนบ้านซ่ง และโรงเรียนบ้านตรอกปลาไหล เพื่อนิเทศ ติดตาม และตรวจเยี่ยมโรงเรียน ติดตามการจัดการเรียนการสอน โครงการอาหารกลางวัน ความพร้อมด้านอาคารสถานที่ พร้อมทั้งพบปะพูดคุยให้คำแนะนำ และให้กำลังใจแก่ผู้บริหารโรงเรียน คณะครู และนักเรียน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1-126.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/IMG_9254-Medium.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/IMG_9259-Medium.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/IMG_9271-Medium.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/IMG_9289-Medium.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/IMG_9294-Medium.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/IMG_9295-Medium.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/03/IMG_9300-Medium.jpg)
- สพป.ปราจีนบุรี เขต2ร่วมพิธีวางพวงมาลาเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต ร.5 - 24 ตุลาคม 2022
- สพป.ปราจีนบุรี เขต 2 ร่วมพิธีวางพวงมาลาเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต ร.9 - 14 ตุลาคม 2022
- สพป.ปราจีนบุรี เขต 2 พัฒนาศักยภาพครูบรรจุใหม่สู่การเป็นครูมืออาชีพ - 11 ตุลาคม 2022