นายบุญสม โพธิ์เงิน ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 มอบนโยบาย ให้โอวาทผู้ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกาษาตำแหน่งครูผู้ช่วย ปี พ.ศ.2561 จำนวน 15 ราย กล่าวยินดีต้อนรับ ร่วมเป็นองคาพยพของ สพป.พิษณุโลก เขต 2 เพื่อพัฒนาการศึกษา ก่อนส่งตัวปฏิบัติหน้าที่ในสถานศึกษา วันที่ 26 ธันวาคม 2561 ณ ห้องประชุมดินทอง 2 สพป.พิษณุโลก เขต 2
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024