นายบุญสม โพธิ์เงิน ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมทำบุญตักบาตร ทำพิธีเบิกเนตรพระพุทธรูปประจำ สพป.พิษณุโลก เขต 2 และจัดกิจกรรมมอบของขวัญ ร่วมรับประทานอาหารร่วมกัน เพื่อเป็นสิริมงคล เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2562 วันที่ 4 มกราคม 2562 ณ สพป.พิษณุโลก เขต 2
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024