นายบุญสม โพธิ์เงิน ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 นำคณะบุคลากร สพป.พิษณุโลก เขต 2 เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ แผ่เมตตา กล่าวคำปฏิญาณเขตสุจริต พร้อมแจ้งข้อราชการก่อนปฏิบัติหน้าที่ราชการ วันที่ 14 มกราคม 2562 ณ บริเวณหน้าเสาธง สพป.พิษณุโลก เขต 2
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024