วันที่ 5 ตุลาคม 2564 ดร.ผกาภรณ์ พลายสังข์ ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมให้การต้อนรับ ดร.สมคิด หาแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 คนใหม่ ณ ห้องประชุมดินทอง 1 สพป.พิษณุโลก เขต 2 ภายใต้มาตรการป้องกันควบคุมการแพร่ระบาดของโรคโควิด-19
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_5640.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_5700.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_5722.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_5737-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_5883.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_6206.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_6237.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024