วันที่ 7 ตุลาคม 2564 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 พร้อมคณะผู้บริหาร ผู้อำนวยการกลุ่มและเจ้าหน้าที่ ร่วมต้อนรับคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 โดยนายไพรวัลย์ จันทะนะ ผอ.สพป.สกลนคร เขต 1 เป็นประธานคณะกรรมการฯ ในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมตะเพียนทอง สพป.นครพนม เขต 2
- การประชุมคณะกรรมการ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 ครั้งที่ 7/2567 - 19 มิถุนายน 2024
- รับนโยบายผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม - 9 พฤษภาคม 2024
- รวมการประชุมมอบนโยบายการเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน ปีการศึกษา 2567 - 25 เมษายน 2024