วันศุกร์ที่ 8 ตุลาคม 2564 ดร.สมพร สุขอร่าม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย เข้าตรวจเยี่ยมให้กำลังใจกับคณะครู นักเรียน ที่รับการฉีดวัคซีน Pfizer โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม และโรงเรียนไม้ยาวิทยาคม สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย โดยมีนักเรียนประสงค์รับการฉีดวัคซีน ทั้งสองโรงเรียนรวมกัน จำนวน 469 ราย
- สพม.เชียงรายตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียน - 1 พฤศจิกายน 2021
- ผอ.สพม.เชียงราย… ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจการฉีดวัคซีน - 11 ตุลาคม 2021
- ผอ.สพม.เชียงราย… ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจการฉีดวัคซีน - 8 ตุลาคม 2021