ดร.สมคิด หาแก้ว นายกิตติพงษ์ โปร่งเจริญ รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 พร้อมคณะ นิเทศ ติดตามการขับเคลื่อนโรงเรยนในโครงการโรงเรียนคุณภาพ ติดตามการขับเคลื่อนของ โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลฯ โดยมี นายเนตร ใจเร็ว ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลฯ คณะครู รายงานผลการดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงศึกษาธิการ วันที่ 19 ตุลาคม 2564 ณ โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลฯ อ.บางกระทุ่ม จ.พิษณุโลก
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/timeline_20211019_124456.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/timeline_20211019_124441.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/timeline_20211019_124405.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/timeline_20211019_120225.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/timeline_20211019_101132.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2021/10/211235.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024