นายวิบูลย์ ทานุชิต ผอ.สพป.ลำปาง เขต 2 รับมอบโล่ผู้เกษียณอายุราชการ จากนายบุญรักษ์ ยอดเพชร เลขาธิการ กพฐ. พร้อมทั้งแสดงความยินดีและให้โอวาท ณ โรงแรมไมด้าแกรนด์ทราวดี จังหวัดนครปฐม
- รับมอบโล่ผู้เกษียณอายุราชการ จากนายบุญรักษ์ ยอดเพชร เลขาธิการ กพฐ. - 27 กันยายน 2018
- ลำปาง 2 ประชุมเตรียมงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 14 ระดับเขตพื้นที่ - 8 กันยายน 2018