วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2562 นายบุญสม โพธิ์เงิน ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ตรวจเยี่ยมการจัดการเรียนการสอน โครงการอาหารกลางวัน โรงเรียนป่าไม้อุทิศ 6 โรงเรียนองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 2 โรงเรียนบ้านวังนกแอ่น และโรงเรียนบ้านบึงพร้าว สร้างขวัญกำลังใจแก่ผู้บริหาร ข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024