ดร.ผกาภรณ์ พลายสังข์ ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2ประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วยคณะกรรมการ ประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา รอบ 1 ปี ครั้งที่ 2 ของ น.ส.ณัฐวรรณ ปาลิวนิช ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซำเตย โดยมี ผู้นำชุมชน คณะกรรมการสถานศึกษา คณะครู ผู้ปกครองนักเรียนร่วมให้ข้อมูลในการประเมิน วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 ณ โรงเรียนบ้านซำเตย อ.วังทอง จ.พิษณุโลก
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-1-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-2-2.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-3-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-4-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-5-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-6-1.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024