ดร.ผกาภรณ์ พลายสังข์ ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วยคณะกรรมการ ประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา รอบ 1 ปี ครั้งที่ 2 ของ นางดวงหทัย รุ่งเรือง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเนินไม้แดง และ นางสาวพิตะวัน เนตรทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดแหลมพระธาตุ โดยมี ผู้นำชุมชน คณะกรรมการสถานศึกษา คณะครู ผู้ปกครองนักเรียน ร่วมให้ข้อมูลในการประเมิน วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2565 ณ โรงเรียนบ้านเนินไม้แดง อำเภอวังทอง และโรงเรียนวัดแหลมพระธาตุ อำเภอบางกระทุ่ม จังหวัดพิษณุโลก
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-6-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-2-4.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-1-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-3-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-4-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-5-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-7-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-8-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-9-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-10-1.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024