วันที่ 14 มีนาคม 2565 เวลา 08.15 น. ณ บริเวณหน้าเสาธง สพป.พิษณุโลก เขต 2 ดร.ผกาภรณ์ พลายสังข์ ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม บุคลากร สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ แผ่เมตตา กล่าวคำปฏิญาณเขตสุจริต กล่าวคำปฏิญาณตนเป็นข้าราชการที่ดี และแจ้งข้อราชการก่อนการปฏิบัติหน้าที่
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3670810.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8549.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8543.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8541.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8529.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8526.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8518.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8512.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024