![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/30-7.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/31-4.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/32-5.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/33-4.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/35-4.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/36-2.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/37-4.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/38-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/39-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/40-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/41.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/42.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/43.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/44-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/45.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/46-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/47.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/48.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/49-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/50.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/51.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/52.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/53-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/54.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/55-2.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/56.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/57.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/58.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/59-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/60-1.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/05/34-6.jpg)
11 พฤษภาคม 2565 ดร.เสริมวุฒิ สุวรรณโรจน์ ประธานบริษัทเฉาก๊วย ชากังราว จำกัด เป็นประธานเปิดและบรรยายพิเศษการประชุมตามโครงการส่งเสริมคุณธรรมศีลธรรมนำการศึกษา มีครูผู้รับผิดชอบและคณะกรรมการประเมิน ของ สพป.พิจิตร เขต 1 กว่า 100 คน เข้าร่วมประชุมที่ห้องชาลวัน ซึ่ง บริษัทเฉาก๊วย ชากังราว จำกัด โดย ดร.เสริมวุฒิ สุวรรณโรจน์ ในฐานะประธานโครงการฯ พร้อมคณะ ให้การสนับสนุนงบประมาณ และเป็นวิทยากร
- สพป.พิจิตร เขต 1 เข้าร่วมประชุมชี้แจงการสำรวจและประเมินผล การใช้อุปกรณ์ DLTV และชุดกิจกรรมการเรียนรู้ (ใบงาน) - 15 กรกฎาคม 2024
- สพป. พิจิตร เขต 1 ร่วมจับฉลากแบ่งสายการแข่งขัน โอฆะบุรีเกมส์ รอบคัดเลือกภาค 5 ครั้งที่ 49 - 12 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิจิตร เขต 1 ร่วมพิธีเสกน้ำพระพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกรฏาคม 2567 - 10 กรกฎาคม 2024