วันที่ 23 พฤศจิกายน 2565 ดร.เจนภพ ชัยวรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1 เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาเป็นระยะเวลา 1 ปี ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสถานศึกษา โดยมีผู้เข้ารับการประเมิน 2 ท่าน ประกอบด้วย นางจารุนันท์ เจริญฤทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจันทร์ตะวันออก และ นางสาวกรคุณา จันทร์ดี ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนจ่าการบุญ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/001-07343-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/001-0010-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/001-0009-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ประเมิน-โรงเรียนวัดจันทร์ตะวันออก_๒๒๑_7-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/001-07328-1600x1067.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ประเมิน-โรงเรียนวัดจันทร์ตะวันออก_๒๒๑_5-1600x1235.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ประเมิน-โรงเรียนวัดจันทร์ตะวันออก_๒๒๑_1-1600x1200.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/11/001-0112-1600x1067.jpg)
- กิจกรรมโครงการคณิตศาสตร์สัญจร - 28 พฤศจิกายน 2022
- ประชุมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายโรงเรียนคุ้มครองเด็กภาคเหนือ - 28 พฤศจิกายน 2022
- 123 ปี JB RUN ” เครื่องดนตรีให้น้องเพื่อ เรียน รู้ รัก ในพลังแห่งเสียงเพลงอีกครั้ง “ - 28 พฤศจิกายน 2022