วันที่ 5 ธันวาคม 2565 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้นายกิตติภพ สระสงครามภู รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วยคณะครู ผู้บริหารโรงเรียน และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ ของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ณ ที่ว่าการอำเภอชัยบาดาล อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/5-ธ.ค.65-3.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/5-ธ.ค.65-2-1600x738.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/5-ธ.ค.65-1-902x1600.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/5-ธ.ค.65-5-1600x738.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/5-ธ.ค.65-6-1600x738.jpg)
- การอบรมเชิงปฏิบัติการยกระดับคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาในสังกัด สพป.ลพบุรี เขต 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 - 19 กรกฎาคม 2024
- สพป.ลพบุรี เขต 2 ดำเนินการจัดกิจกรรม Kick Off “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” - 10 กรกฎาคม 2024
- สพป.ลพบุรี เขต 2 ร่วมต้อนรับ พลเอก บัณฑิตย์ มลายอริศูนย์ องคมนตรี - 7 มิถุนายน 2024