วันที่ 7 ธันวาคม 2565 ดร.ผกาภรณ์ พลายสังข์ ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 มอบหมายให้ นายกิตติพงษ์ โปร่งเจริญ รองผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 เป็นประธานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬา กีฑาของนักเรียนภายในกลุ่มเครือข่ายพัฒนาการศึกษาวังทอง 1 ประจำปีการศึกษา 2565 ระหว่างวันที่ 7-9 ธันวาคม 2565 โดยมีนายศุภณัฐ จันประตูมอญ ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชน 15 บ้านเนินสว่าง ประธานเครือข่ายพัฒนาการศึกษาวังทอง 1 กล่าวรายงานการจัดกิจกรรมดังกล่าว ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านหนองปรือ
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414379.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414378.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414383.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414388.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414389.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414390.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414391.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414377.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414376.jpg)
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__6414374.jpg)
- ผอ.สพป.พิษณุโลก เขต 2 ร่วมกิจกรรมดำนา โยนกล้า เพื่อการศึกษา - 26 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก เขต2 จัดพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน - 25 กรกฎาคม 2024
- สพป.พิษณุโลก2 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 - 10 กรกฎาคม 2024